Valve công bố 10 đội tuyển được mời tham gia TI 2015

Theo các thông tin mới cập nhật, Valve đã công bố danh sách 10 đội tuyển Dota 2 được mời tham gia giải đấu lớn nhất trong năm: The International 2015. Cụ thể, 10 đội tuyển được mời tham gia The International 2015 gồm có Vici Gaming, Evil Geniuses, Team Secret, Invictus Gaming, LGD Gaming, Cloud9, Team Empire, Virtus Pro, Newbee và Team Malaysia.

Ngoài 10 đội tuyển được mời trực tiếp thì Valve cũng đã công bố danh sách các đội tuyển được mời tham gia vòng loại khu vực (Bắc Mỹ, Trung Quốc, Châu Âu và Đông Nam Á). Bốn đội tuyển vượt qua vòng loại khu vực cũng sẽ nhận được vé mời từ Valve tham gia The International 2015. Ngoài ra, bốn đội đứng thứ hai tại vòng loại khu vực sẽ tham gia vòng loại Wild Card để cạnh tranh 2 vé cuối cùng tham gia giải đấu triệu đô The International 2015.

The International 2015

Ngoài các đội được mời tham gia vòng loại khu vực thì Valve còn tổ chức vòng sơ loại ở từng khu vực dành cho tất cả đội tuyển Dota 2 muốn tham gia tranh tài tại The International 2015. Đội tuyển vượt qua vòng sơ loại sẽ nhận được chiếc vé thứ 10 tham gia vòng loại khu vực để tranh vé tham gia The International 2015. Vòng sơ loại khu vực Châu Mỹ, Châu Âu và Đông Nam Á sẽ được tổ chức bởi FACEIT. Vòng sơ loại khu vực Trung Quốc sẽ được tổ chức bởi Perfect World.

Đội hình thi đấu của 10 đội được mời tham gia The International 2015:

Vici Gaming
Hao Chen Zhihao
Super Xie Junhao
iceiceice Daryl Koh Pei Xiang
Fenrir Lu Chao
fy Xu Linsen

Evil Geniuses
Fear Clinton Loomis
Suma1L Syed Sumail Hassan
UniVeRsE Saahil Arora
Aui_2000 Kurtis Ling
ppd Peter Dager

Team Secret
Arteezy Artour Babaev
s4Gustav Magnusson
zai Ludwig Wåhlberg
KuroKy Kuro Salehi Takhasomi
Puppey Clement Ivanov

Invictus Gaming
BurNing Xu Zhilei
Ferrari_430 Luo Feichi
LuoLuo Yinqi
ChuaN Wong Hock Chuan
Faith Zeng Hongda

LGD Gaming
Sylar Liu Jiajun
Maybe Lu Yao
Yao Yao Zhengzheng
xiao8 Zhang Ning
MMY Lei Zengrong

Cloud9
EternalEnvy Jacky Mao
FATA Adrian Trinks
bOne7 Armand Pittner
BigDaddy Johan Sundstein
MiSeRy Rasmus Filipsen

Team Empire
Silent Airat Gaziev
Resolut1on Roman Fominok
yoky Maxim Kim
ALOHADANCE Ilya Korobkin
ALWAYSWANNAFLY Andrey Bondarenko

Virtus Pro
Illidan Ilya Pivcaev
God Sergey Bragin
DKPhobos Alexander Kucheria
fng Artem Barshak
Lil Ilya Ilyuk

Newbee
Rabbit Wang Zhang
Mu Zhang Pan
June Lin Shiyang
Banana Wang Jiao
San ShengWang Zhaohui

Team Malaysia
kYxY Lee Kang Yang
Kecik Imba Fadil bin Mohd Raziff
Ohaiyo Chong Xin Khoo
JoHnNy Siong Tait Lee
Mushi Chai Yee Fung

Các đội được mời tham gia vòng loại khu vực Châu Mỹ (25/05-28/05/2015)

  • ROOT Gaming
  • Summer’s Rift
  • Not Today
  • Team Leviathan
  • Team Tinker
  • Void Boys
  • compLexity Gaming
  • North American Rejects
  • Wheel Whreck While Whistling

Các đội được mời tham gia vòng loại khu vực Trung Quốc (25/05-28/05/2015)

  • TongFu
  • CDEC Gaming
  • Newbee Youth
  • HyperGloryTeam
  • Old Boys
  • Energy Pacemaker
  • Vici Gaming Potential
  • EHOME
  • TongFu WanZhou

Các đội được mời tham gia vòng loại khu vực Châu Âu (29/05-01/06/2015)

  • Vega Squadron
  • Burden United
  • Natus Vincere
  • Power Rangers
  • Ninjas in Pyjamas
  • Alliance
  • London Conspiracy
  • HellRaisers
  • 4 Anchors + Sea Captain

Các đội được mời tham gia vòng loại khu vực Đông Nam Á (29/05-01/06/2015)

  • 5eva
  • Mineski
  • Can’t Say Wips
  • Rave
  • TNC Gaming
  • MVP Phoenix
  • Signature.Trust
  • G-Guard
  • MVP Hot6ix

Các bạn quan tâm tới vòng sơ loại The International 2015 có thể đăng ký tham gia tại đây.

GAMELANDVN.COM


TIN TỨC MỚI CẬP NHẬT:

 
Comments